Sími  4415600 / 8402672

Starfsfólk

Starfsfólk


 

 

  STJÓRNUN  
 

Margrét Magnúsdóttir


Leikskólastjóri/ Leikskólakennari 

 margretm@kopavogur.is

 

Guðbjörg Sóley Þorgeirsdóttir


 Aðst.leikskólastjóri/ Leikskólakennari


 gudbjorgso@kopavogur.is
 

 Kristín Arna Sigurðardóttir


 Sérkennslustjóri/ Leikskólakennari

 kristinarna@kopavogur.is


   ELDHÚS    
 

 Erna Rún Magnadóttir


Matráður / Matsveinn

Nemi í matartæknir MK

 
 

Urszula Sawukinas


 Aðstoðarmatráður

 
 

Wioletta Sienkowska



 Aðstoð í eldhúsi


 
   LUNDUR    
 

 Aldís Bára Gísladóttir


 Deildarstjóri /

B.ed. Leikskólakennarafræði

 
 

 Tinna Ingibergsdóttir


 Leikskólakennari


 Veikindaleyfi


 Izabella Kierpiec


 Leiðbeinandi

Nemi í leikskólabrú FG

 

Dagný Ósk Bjarnadóttir


Leiðbeinandi


 
 

 Gillý Ósk Gunnarsdóttir



Leiðbeinandi 


 
   BREKKA    
 

 Harpa Sigmarsdóttir


 Deildarstjóri / Táknmálsfræði  
 

 Freyja Dan Guðmundsdóttir


 

Nemi í

leikskólakennarafræðum

(aðstoðarleikskólakennari)

 
 

 Dagný Ósk Vestman


 Leiðbeinandi


 
 

 María Björg Bjarkadóttir


 Leiðbeinandi


 
 

 Diljá Barkardóttir


 Nemi í grunnskólakennarafræðum


 
   KLETTUR    
 

Ásdís Dagmar Þorsteinsdóttir


 Uppeldis- og menntunarfræði


 
 

 Elsa Hrönn Gunnarsdóttir


 Leiðbeinandi


 
 

 Katrín Elíasdóttir


 Leiðbeinandi

 
 

  Júlía Scheving


 Leiðbeinandi


 
 

 Steinunn Sara Hallsdóttir


 Leiðbeinandi


 
  TJÖRN    
 

 Elínborg Þórarinsdóttir


 Deildarstjóri / Leikskólakennari


 
 

 Elín Ósk Harðardóttir


 Uppeldis- og menntunarfræði


 
 

 Guðrún Guðjónsdóttir


 Leiðbeinandi / táknmál

Nemi í leikskólabrú FG

 
 

 Kristjana Ragnarsdóttir


 Leiðbeinandi


 
 

 Ásta María Harðardóttir


 Leiðbeinandi


 
 

 Kolbrún Lára Kjartansdóttir


 

Nemi í

leikskólakennarafræðum (annað ár)

 

 


 Erla Björk Sveinbjörnsdóttir


 Sérkennari


 
  MÝRI    
 

 Katrín Jónsdóttir


 Deildarstjóri / Leikskólakennari


 
 

Díana Ivanova


 Tónlistarkennari


 


 Auður Birna Vigfúsdóttir


Leiðbeinandi


 
 

 Queenie Prince


 Leiðbeinandi


 
 

 Lilja Kristín Gísladóttir


 Leiðbeinandi


 
   FOSS    
 

 Elna Ósk Stefánsdóttir


 Deildarstjóri / Leikskólakennari


 
 

 Margrét Hlín Sigurðardóttir


 Leikskólakennari


 
 

Selma Ríkey Vignisdóttir



 Leiðbeinandi


 
 

 Brynja Sól Daníelsdóttir


 Leiðbeinandi


 
 

 Aníta Ósk Birgisdóttir


 Leiðbeinandi


 
 

 Anna Florczyk


 Leiðbeinandi


 
   RJÓÐUR    
 

 Arna Lind Arnórsdóttir


Deildarstjóri / Íþróttafræðingur


 
 

Sara Kristjánsdóttir


 Leiðbeinandi

Nemi í leikskólabrú FG

 
 

Sigrún Elsa Stefánsdóttir

 

  Klæðskeri

 
 

 Hulda Haraldsdóttir


 Nemi í félagsráðgjöf

(þriðja árs nemi)

 
   HLÍÐ    
 

Gerður Björk Harðardóttir

 

Deildarstjóri /

 Leik- og grunnskólakennari

 

 

Ásdís Steingrímsdóttir


 Leikskólakennari


 

 

 Guðbjörg Vala   Davíðsdóttir


 Leiðbeinandi


 
   Stuðningur/sérkennsla    
 

 Guðlaug Ólöf Ólafsdóttir


 Leikskólakennari

 Acc vottaður markþjálfi

 
   AFLEYSINGAR OG SKILAVAKT    
 

 Sigríður Gunnarsdóttir


 Deildarstjóri / Leikskólakennari


 
 

 Páll Arnar Kandeh


 Leiðbeinandi

 

 Ewa Białobrzeska


 Leiðbeinandi


 
 

 Ísak Heimisson

 

 Leiðbeinandi


 

 Rebekka Rut Þórisdóttir


 Leiðbeinandi


 
   Leyfi og orlof    
 

Guðlaug Helga Þórðardóttir


  B.ed. í grunnskólakennarafræði


Fæðingarorlof


 

 Þóra Birna Jónsdóttir


 Leiðbeinandi


 Fæðingarorlof


 

 Anna Marín Skúladóttir


 B.s. sálfræði

 Fæðingarorlof